«———Çây…Lá…Và…§iø———»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[20-11-2011] Tâm sự của kẻ chỉ biết xem 2NE1 to VietNam qua màn hình vi tính

Go down 
Tác giảThông điệp
Pu21
Admin
Pu21

[20-11-2011] Tâm sự của kẻ chỉ biết xem 2NE1 to VietNam qua màn hình vi tính Empty
Bài gửiTiêu đề: [20-11-2011] Tâm sự của kẻ chỉ biết xem 2NE1 to VietNam qua màn hình vi tính   [20-11-2011] Tâm sự của kẻ chỉ biết xem 2NE1 to VietNam qua màn hình vi tính EmptySun Nov 20, 2011 5:39 am

Đã ba ngày nay [18, 19,20] mình như kẻ thất thần, torng lòng cứ nao nao!

Vì nhà không có mạng nên toàn update thông tin 2NE1 qua điện thoại, mà cứ không yên lòng cho nên cứ refresh liên tục.

[20-11-2011] Tâm sự của kẻ chỉ biết xem 2NE1 to VietNam qua màn hình vi tính 2_99340

Dẫn đến điện thoại mau hết tiền kinh khủng, mình thì lại thức khuya nữa, phải hơn cả 12 giờ tối. Vì mình phải cố gắng ngủ sớm để bớt mụn!

Thật sự có rất nhiều cảm xúc đen xen! Các BJS ở HN được xem 4 gái 1 kiểu tâm trạng, các BJS ở nhà xem 2NE1 qua vi tính lại có kiểu tậm trạng khác!

Sau khi xem xong hết các fancam, mình đã viết lên FB:

Nếu như tui coi fancam 2NE1 ở nhà chắc tui khóc rồi, vì đây là tiệm net nên tui phải cố gắng nín! Thật sự rất rất tuyệt! Dù đã xem rất nhiều perf của các gái rồi nhưng vẫn thấy đây là perf hay nhất trên đời từ lúc mình sinh ra tời giờ! Qúa quá quá hay, rất tuyệt! Lúc các gái nói tiếng Việt iình vừa vui, sướng, vừa cười và cũng muốn bật khóc lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tui thề, các gái có concert nữa tại VN, tui quyết đi cho được!!!!!!!!!!!!!

Trời ạ, giọng HN quá mấy gái ơi, nhưng mà sao hay và đáng yêu thế cơ chứ! Nếu mình mà ở đó, chắc mình khóc kinh luôn rồi! Haizz… Các BJS hát cùng 2NE1, xem thôi mà thấy ngập tràng trong hạnh phúc và bài hát!

Có đoạn mama Ngơ Bom cứ nhìn đi đâu ý, trời ơi, ngơ mà đáng yêu quá đi mất.

[20-11-2011] Tâm sự của kẻ chỉ biết xem 2NE1 to VietNam qua màn hình vi tính IMG8789_cdb83

Giờ cũng không biết nói thêm gì nữa, có nhiều điều muốn nói, có quá nhiều cảm xúc. Thật sự là buồn lắm, vì không được xem tận mắt các gái, các BJS được đi xem thật hạnh phúc mà… Chắc không cần nói thêm gì nữa, vì ai là BJS thì cũng hiểu những cảm xúc này mà.

Hãy quay lại nhé 4 gái – 2NE1
https://lagio.forumvi.com

[20-11-2011] Tâm sự của kẻ chỉ biết xem 2NE1 to VietNam qua màn hình vi tính
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Dance Cover 2NE1 - I'm The Best by L.Y.N.T from VietNam
» [24-03-2011] Khoảnh khắc (tên vô duyên - do không biết đặt tên topic này là gì hết)
» [24-08-2011] Hớn hớn chụp hình nha
» [17-05-2011] Single Lonely - Niềm hạnh phúc từ cái tên 2NE1
» MV của 2NE1